*** Muhimmanci *** Gwajin mu ya bayyana kwari da yawa, wasu daga cikinsu suna ba da nesa kusa da ba za a iya amfani da su ba, don haka yana iya zama hikima a kashe duk wani sabuntawar firmware a yanzu.
Mako guda bayan fitar da sabon na'urar nesa ta duniya ta SwitchBot, kamfanin ya fitar da sabuntawa wanda ke ba shi damar yin aiki tare da Apple TV. Tun da farko an shirya sabunta sabuntawar a tsakiyar watan Yuli, amma an sake shi a yau (28 ga Yuni) kuma ya zo da mamaki da wuri ga mutane da yawa waɗanda suka riga sun sayi na'urar.
Sabuntawa kuma ya haɗa da goyan baya ga na'urar yawo ta Amazon da ke gudana Fire TV. Yayin da aka kera na'urar nesa ta duniya don yin aiki tare da na'urorin da ke amfani da IR (infrared), kuma yana amfani da Bluetooth don haɗa kai tsaye zuwa wasu na'urorin SwitchBot.
Remot da ke zuwa da Apple TV, na'ura ce mai kama da ita wacce ke amfani da infrared da Bluetooth don sadarwa tare da Apple TV, tana amfani da Bluetooth don haɗi zuwa kafofin watsa labarai, kuma tana amfani da infrared don sarrafa ayyuka kamar girman TV.
An ba da rahoton cewa wannan yana ɗaya daga cikin sabuntawa da yawa da aka tsara zuwa na'urar nesa ta duniya ta SwitchBot, wanda aka tallata don yin aiki tare da Matter, kodayake a zahiri za a iya samun shi don dandamalin Matter ta ɗaya daga cikin na'urorin Matter Bridges na kamfanin, kamar Apple Home. Ya haɗa da Hub 2 da sabon Hub Mini (cibiya ta asali ba za ta iya karɓar sabuntawar Matter da ake buƙata ba).
Wani sabon fasalin da aka kara da cewa a baya babu shi shine cewa idan kuna da labulen robot na kamfani wanda aka haɗa tare da na'urar, na'urar a yanzu tana ba da wuraren buɗe saiti - 10%, 30%, 50% ko 70% - duk ana samun wannan ta hanyar gajeriyar hanya. . maɓalli akan na'urar kanta, ƙarƙashin babban nunin LED.
Kuna iya siyan Nesa na Duniya akan Amazon.com akan $59.99 da Hub Mini (Matter) akan $39.00.
Pingback: SwitchBot Multi-Ayyukan Haɓakawa Mai Nisa Yana Kawo Dacewar Apple TV - Aiki Aiki na Gida
Pingback: SwitchBot Multi-Ayyukan Haɓakawa Mai Nisa Yana Kawo Dacewar Apple TV -
HomeKit News ba shi da alaƙa ko amincewa ta Apple Inc. ko wasu rassan da ke da alaƙa da Apple.
Duk hotuna, bidiyo da tambura suna haƙƙin mallaka ga masu su kuma wannan gidan yanar gizon baya da'awar mallaka ko haƙƙin mallaka na abin da aka faɗi. Idan kun yi imani cewa wannan gidan yanar gizon ya ƙunshi abun ciki da ke keta kowane haƙƙin mallaka, da fatan za a sanar da mu ta hanyar shafinmu kuma za mu cire duk wani abun ciki mai muni da farin ciki.
Duk wani bayani game da samfuran da aka gabatar akan wannan rukunin yanar gizon ana tattara su cikin aminci. Koyaya, bayanan da suka danganci su bazai zama daidai 100% ba saboda mun dogara kawai akan bayanan da zamu iya samu daga kamfanin da kansa ko dillalan da ke siyar da waɗannan samfuran don haka ba za a iya ɗaukar alhakin duk wani kuskuren da ya taso daga rashin abin alhaki: na sama. tushe ko kowane canje-canjen da ba mu sani ba.
Duk wani ra'ayi da masu ba da gudummawarmu suka bayyana akan wannan rukunin yanar gizon ba lallai bane yayi daidai da ra'ayin mai shafin.
Homekitnews.com haɗin gwiwa ne na Amazon. Lokacin da ka danna hanyar haɗi kuma ka saya, ƙila mu sami ƙaramin kuɗi ba tare da ƙarin farashi a gare ku ba, wanda ke taimaka mana ci gaba da gudanar da rukunin yanar gizon.
Homekitnews.com haɗin gwiwa ne na Amazon. Lokacin da ka danna hanyar haɗi kuma ka saya, ƙila mu sami ƙaramin kuɗi ba tare da ƙarin farashi a gare ku ba, wanda ke taimaka mana ci gaba da gudanar da rukunin yanar gizon.
Lokacin aikawa: Agusta-30-2024