Game da Mu

Game da Mu

Wanene Mu?

YiDongXing (Shenzhen) Technology Co., Ltd.

An kafa YDXT a cikin 1996, yana mai da hankali kan samar da OEM&ODM na Gudanar da nesa na shekaru 27.Kamfaninmu ya kafa Bincike & Ci gaba, Samfura, Tallace-tallace, Sabis a ɗaya, ma'aikatan da ke wanzu fiye da mutane 300, yankin shuka 8000 murabba'in murabba'in.Muna mai da hankali kan haɓaka samfuran sarrafa nesa, haɓakawa da haɓaka tsarin masana'antu.Kamfanin ya ba da ɗaruruwan miliyoyin tashar tashar nesa ta nesa ga abokan cinikinmu a duk duniya.

Bayanin Kamfanin

Mun yafi yin Infrared Remote iko, Radio mita (433MHZ / 2.4G), Bluetooth, Flying linzamin kwamfuta, Universal abu, kuma al'ada-sanya ruwa da kuma aikin koyo, wanda za a iya amfani da TV, saita saman akwatin, DVD, audio, fan, hasken wuta da sauran kayayyakin lantarki na gida.

Alamomin mu sun haɗa da YDXT, OcareLink, SZIBO da DetergeMore.Samfuran sun haɗa da sarrafawa mai nisa, ƙwanƙolin haƙori, buroshin haƙoran lantarki, AI Selfie Tracking da na'urorin wanki na Ozone, waɗanda zasu samar da mafi kyawun sabis ga abokan ciniki.Yidonxing wani balagagge ne kuma sabon kamfani, wanda ke ƙirƙira don rayuwa, kuma ana fitar da samfuran zuwa ko'ina cikin duniya.

game da mu

game da mu112

Our kamfanin za a bayar da a matsayin sabon high-tech sha'anin a 2019, kuma ya wuce ISO9001: 2000 ingancin management system takardar shaida.Muna riƙe da kayan aiki gabaɗaya, ingantaccen tsari, ƙarfin fasaha mai ƙarfi, ingantaccen haɓaka samfur & ikon ƙira da ƙwarewar samarwa mai wadata.Ana iya ba da takaddun shaida ga abokan ciniki, kamar rahoton aminci na LVD, takaddun shaida na KC/CE/RoHS/FCC.

Ƙarfin samar da na'urori masu nisa shine kusan saiti miliyan 1 a kowane wata.Sashen R&D masu sana'a da ma'aikatan fasaha na aji na farko, na iya ba ku sabis na musamman;Ƙungiyar kasuwanci da aka horar da kyau da cikakkiyar manufofin sabis na tallace-tallace za su cire damuwa.

Adadin fitar da mu na shekara-shekara ya kai yuan miliyan 80 a shekarar 2022. Za mu ci gaba da yin hadin gwiwa tare da abokan cinikin dabarun Changhong, KONKA, KTC, SKY Worth, da sauransu;tare da babban darajar nau'in Bluetooth mai nisa a cikin buƙatun kasuwa yana ci gaba da faɗaɗa;Ƙungiyar cinikinmu ta fito sannu a hankali kuma ta haifar da sakamako mai ma'auni bayan gudanar da shekaru.2023, ana sa ran kamfanin zai kutsa cikin miliyan 100, zuwa yuan miliyan 130.

Saukewa: SMT1

Injin Gyaran allura

game da mu

Ofishin Sabis na Siyarwa

game da_mu6

SMT Tech Workshop

Maraba da abokan ciniki don yin shawarwari da siye tare da Yidongxing.Fatan samun nasara-nasara hadin gwiwa da ci gaba tare da ku a cikin dogon lokaci na kasuwanci na gaba.Na gode a gaba.